Keɓaɓɓen Sarƙoƙin Maɓalli Mai Rufe Epoxy Karfe
* Keɓaɓɓen Sarƙoƙin Maɓalli Mai Rufe Epoxy Karfe
Bayanin Baji na Musamman
Kayan abu | Zinc Alloy, Brass, Iron, Bakin Karfe da sauransu |
Sana'a | Enamel mai laushi, Enamel mai wuya, Buga Offset, Buga allo na siliki, Mutuwar Lalacewa, Launi mai haske, Gilashin Tabo da sauransu. |
Siffar | 2D, 3D, Biyu Gefe da Sauran Siffar Musamman |
Plating | Plating nickel, Plating Brass, Plating Gold, Copper Plating, Plating Silver, Rainbow Plating, Plating Double Tone da sauransu. |
Gefen Baya | Smooth, Matte, Tsarin Musamman |
Kunshin | PE Bag, Opp Bag, Biodegradable OPP jakar da sauransu |
Jirgin ruwa | FedEx, UPS, TNT, DHL da sauransu |
Biya | T/T, Alipay, PayPal |
Tips na Keychain
Tsarin Epoxy
I. Kayan aiki da kayan aiki.
Crystal faɗuwar gabaɗaya tana amfani da epoxy crystal manne ko PU crystal collagen abu saukad da.Bukatun asali na yin kristal digo
Kayan aiki da abubuwan da ake amfani da su sune: sikelin nuni na dijital na dijital, injin lalata kumfa;Dandalin manne;Kofuna na filastik don haɗuwa da manne, sanduna masu haɗuwa
Filastik manne drip tukunya, biyu-gefe tef, tsaftacewa wakili anhydrous ethanol, baking akwatin, atomatik manne drip inji, da dai sauransu.
Na biyu, hanyar samar da ita kusan kamar haka.
1. zai shirya kowane nau'in kayan aiki, kamar: takarda da aka buga, PVC, alamun kasuwanci na filastik, bajojin ƙarfe a cikin tanda.
Preheat magani a 60 ° C don cire danshi daga saman
2. Sanya ma'auni mai laushi a kan teburin aiki a daidai wannan matakin kuma jira dripping.
3. bisa ga sashi, ɗauki beaker mai tsabta, daidaitaccen ma'auni, sassan a da b, bisa ga 2: 1 (bayanin kula: kowane samarwa
Matsakaicin masu sana'anta ba iri ɗaya bane, dangane da ainihin halin da ake ciki) ma'auni ma'auni daidai gwargwado (dole ne a haɗe shi daidai, in ba haka ba zai yiwu).
Surface mannewa da delamination tare da substrate sabon abu).
4. Sa'an nan kuma sanya cakuda a cikin tanda mai bushewa, bude famfo na gaske, kuma cire kumfa a cikin cakuda a ƙarƙashin yanayin maras kyau.
5. Ɗauki bututun allura mai tsafta, shaƙa mannen crystal ɗin da aka lalatar a cikin bututun allura, sannan a auna shi kuma a digo a gaba.
Kyakkyawan substrate surface, janar crystal m Layer kauri na 2mm, sabõda haka, na halitta matakin iya zama (yanzu kullum amfani atomatik manne drip inji. da kuma
Ana sarrafa tsarin da ke sama a cikin minti 30, don kada ya ƙara danko na manne kuma ya haifar da aiki.
6, substrate a cikin manne crystal ya sauke minti 3-5, lura ko akwai kumfa ko ƙura a saman, kamar ƙananan kumfa, ana iya amfani da fil.
Huda shi, idan an gano wurin da mataccen Angle ba ya gudana manne crystal, fitar da fil.
7. zubar da alamomi masu kyau, curing 10-24 hours hardening a dakin da zafin jiki na 20 deG C zuwa 30 DEG C, ya zama saman alamun crystal.
(A yanzu ana amfani da bushewar tanda a toya).
8. Idan akwai m, alamar kasuwanci, da dai sauransu, kaurinsa yana da bakin ciki sosai, layin ba a bayyane yake ba, simintin gyare-gyare, mai sauƙi don haifar da manne crystal, zuwa
Yana da wuya a cimma kauri na 2mm, don haka fahimtar manne crystal ya bambanta, sarrafa danko, a cikin tsarin aikace-aikacen, ana iya sanya shi.
1-2 hours don inganta danko, dace da simintin simintin kristal na bakin ciki.Idan an yi shi da alamun manne crystal mai kauri fiye da 2mm, ana iya raba shi sau biyu
Sauke filastik, bayan jigon filastik na farko, yana warkewa 3-5 hours, sauke wani Layer.
9. Tsaftacewa bayan zub da manne, ko zubar da manne da hannu ko zubar da manne ta atomatik, injuna, kayan aiki da kwantena ya kamata a tsaftace bayan an gama.
Saboda manne crystal taurare, wanda ba zai iya narkewa a cikin kowane sauran ƙarfi, don haka ba dole ba ne ya taurare a gaban injin, kwantena suna buƙatar tsaftacewa (gaba ɗaya.
Yi amfani da acetone ko barasa mai guba).
Tare da ƴan matakai, ana yin faɗuwar crystal.Crystal manne yana da yawa a cikin yin farantin suna, ba kawai ba
Za a iya kera samfuran da aka gama daban, amma har da sauran samar da farantin suna ko tsarin samar da lamba.Misali, akan wasu alamun suna (bajojin bugu,
Alamar fenti, da dai sauransu) ƙara ɗigon manne don karewa, zai iya sa samfurin ya fi kyau.